Mwongozo wa kununua
Jinsi ya kununua
Kuanzia kuchagua bidhaa hadi kuipokea: njia rahisi ya kuagiza kutoka AFRIODA, mtandaoni au kwa nukuu ya bei.
Usafirishaji
Mahali tunapofikisha bidhaa
Chagua mkoa wako uone kama una gharama maalum ya usafirishaji kabla ya kuagiza.
Chagua mkoa wako
AFRIODA huwahudumia wateja kote Tanzania. Gharama na muda wa usafirishaji hutegemea umbali na bidhaa.
Unahitaji kitu kingine?
Kwa oda kubwa, mifugo au bidhaa isiyo na bei iliyoorodheshwa, tuma ombi la nukuu ya bei nasi tunajibu kwa maandishi.
