
Nafaka
Maharage mekundu makavu
Maharage makavu yaliyopangwa kwa familia na wafanyabiashara.
BeiTZS 3,200 kwa kilo
HaliKilichopo
Mahindi, mchele, ngano, mtama, ulezi na nafaka nyingine za chakula, kwa kilo au kwa gunia.

Nafaka
Maharage makavu yaliyopangwa kwa familia na wafanyabiashara.

Nafaka
Mahindi meupe makavu yaliyosafishwa kwa kusaga, kuchanganya chakula cha mifugo na kuuza tena.

Nafaka
Mahindi ya njano kwa kutengeneza chakula cha mifugo na usindikaji.

Nafaka
Mchele wa punje ndefu uliokobolewa kwa familia, maduka na wapishi.

Nafaka
Mtama mwekundu kwa unga, pombe na chakula cha mifugo.

Nafaka
Ngano kwa wasagishaji na wasindikaji, kwa nukuu ya bei.

Nafaka
Ulezi kwa unga na uji.