
Mbegu na Pembejeo
Dawa za kulinda mazao
Dawa za kulinda mazao zilizosajiliwa, kupitia ombi.
BeiTZS 25,000 kwa lita
HaliKilichopo
Mbegu na miche, mbolea na viboresha udongo, na dawa za kulinda mazao, pamoja na maelezo unayohitaji kabla ya kununua.

Mbegu na Pembejeo
Dawa za kulinda mazao zilizosajiliwa, kupitia ombi.

Mbegu na Pembejeo
Mbegu chotara za mahindi zilizothibitishwa; aina huthibitishwa wakati wa oda.

Mbegu na Pembejeo
Mbegu za nyanya, vitunguu, kabichi na mboga nyingine.

Mbegu na Pembejeo
Mbolea ya kupandia, kwa nukuu ya bei.