Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Biashara ya kilimo ya Kitanzania inayojengwa juu ya uzalishaji.

AFRIODA inazalisha na kusambaza bidhaa za kilimo na mifugo kwa familia, wakulima na biashara nchini Tanzania. Africa bila njaa inawezekana.

Ardhi ya kilimo ya kijani chini ya mlima, chini ya anga yenye mawingu Picha ya mfano
Ardhi ya kilimo ya kijani chini ya mlima, chini ya anga yenye mawingu Picha ya mfano

Sisi ni nani

AFRIODA inazalisha mazao, inafuga mifugo na kusambaza bidhaa za kilimo kwa familia, wakulima na biashara nchini Tanzania. Nunua bidhaa zilizoorodheshwa moja kwa moja mtandaoni, au omba bei unapohitaji kiasi kikubwa, bei za jumla au vipimo maalum.

Tunachofanya

Tunasambaza aina tano za bidhaa za kilimo na tuna njia mbili za kuzinunua:

Bidhaa zilizoorodheshwa zenye bei iliyothibitishwa zinaweza kununuliwa mtandaoni. Kiasi kikubwa, bei za jumla, mifugo na vipimo maalum hushughulikiwa kwa nukuu ya bei ya maandishi.

Jinsi tunavyofanya kazi na wateja

  • Bei zilizo wazi

    Bei huonyeshwa pale tu inapothibitishwa. Kila kitu kingine hutolewa nukuu ya maandishi, kwa shilingi za Tanzania.

  • Upatikanaji wa kweli

    Tunaandika “uliza kuhusu upatikanaji” badala ya kudai tuna bidhaa ambazo hatujazikagua.

  • Vipimo unavyovizoea

    Agiza kwa kilo, gunia, kreti, pakiti au mnyama mmoja mmoja, kulingana na unavyonunua.

  • Namba ya kumbukumbu kwa kila kitu

    Kila oda na ombi la bei hupewa namba ya kumbukumbu ili wewe na timu yetu mzungumzie jambo lilelile.

Ubora na vyanzo vya bidhaa

Maelezo ya ubora na vyanzo vya bidhaa zetu itachapishwa hapa mara AFRIODA itakapothibitisha.