Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Mahindi

Mahindi makavu kwa kusaga, chakula cha mifugo na biashara.

Shamba la mahindi mabichi chini ya anga safi Picha ya mfano

Bidhaa

Zinaonyeshwa 1 hadi 2 kati ya bidhaa 2

  • Bidhaa ya mfano
    Punje za mahindi ya njano kwenye gunzi, kwa karibu

    Mahindi

    Mahindi meupe

    Mahindi meupe makavu yaliyosafishwa kwa kusaga, kuchanganya chakula cha mifugo na kuuza tena.

    Bei TZS 45,000 kwa gunia
    KifungashioGunia la kilo 50
    HaliUliza kuhusu upatikanaji

    Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.

    Omba Bei
  • Bidhaa ya mfano
    Shamba la mahindi mabichi chini ya anga safi

    Mahindi

    Mahindi ya njano

    Mahindi ya njano kwa kutengeneza chakula cha mifugo na usindikaji.

    Bei Kwa ombi la bei
    KifungashioGunia la kilo 50
    HaliInapatikana kwa ombi