Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Mchele

Mchele uliokobolewa kwa familia, maduka na wapishi.

Mashina ya mpunga wa rangi ya dhahabu shambani Picha ya mfano

Bidhaa

Zinaonyeshwa 1 hadi 1 kati ya bidhaa 1

  • Bidhaa ya mfano
    Punje za mchele mbichi mweupe

    Mchele

    Mchele

    Mchele wa punje ndefu uliokobolewa kwa familia, maduka na wapishi.

    Bei Kuanzia TZS 16,000
    KifungashioMagunia ya kilo 5 na kilo 25
    HaliUliza kuhusu upatikanaji

    Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.