Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Watu Wetu. Shughuli Zetu. Mikoa Yetu.

Mashamba, ofisi na timu ambazo AFRIODA hufanyia kazi. Maeneo yaliyothibitishwa pekee ndiyo yanayoonyeshwa.

Eneo la shamba la mfano, Morogoro Eneo la mfano la ufugaji, Dodoma Ofisi ya mfano, Dar es Salaam Kituo cha mfano cha timu ya mkoa, Mbeya
Mchoro wa kukadiria. Vitone imara vinaonyesha mahali halisi; vitone vikubwa vilivyofifia vinaonyesha eneo la makadirio (wilaya au mkoa).
  • Shamba au eneo la uzalishaji
  • Eneo la ufugaji
  • Ofisi
  • Kituo cha timu ya mkoa

Morogoro

  • Eneo la shamba la mfano MfanoShamba au eneo la uzalishaji · Kilosa

    Eneo la mfano. Maeneo halisi huongezwa kupitia Admin.

    Wasifu wa shamba

Dodoma

Dar es Salaam

  • Ofisi ya mfano MfanoOfisi · Ilala

Mbeya

  • Kituo cha mfano cha timu ya mkoa MfanoKituo cha timu ya mkoa

Wanatimu wanaofanya kazi katika mikoa hii wameorodheshwa kwenye ukurasa wa Timu Yetu.