Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Mbolea na Viboresha Udongo

Mbolea, samadi na viboresha udongo.

Mwanamke ameshika konzi ya udongo Picha ya mfano

Bidhaa

Zinaonyeshwa 1 hadi 1 kati ya bidhaa 1

  • Bidhaa ya mfano
    Mwanamke ameshika konzi ya udongo

    Mbolea na Viboresha Udongo

    Mbolea ya kupandia

    Mbolea ya kupandia, kwa nukuu ya bei.

    Bei Kwa ombi la bei
    KifungashioGunia la kilo 50
    HaliInapatikana kwa ombi