Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Dawa za Kulinda Mazao

Dawa za kulinda mazao zilizosajiliwa.

Mimea ikikua ndani ya kitalu Picha ya mfano

Bidhaa

Zinaonyeshwa 1 hadi 1 kati ya bidhaa 1

  • Bidhaa ya mfano
    Mimea ikikua ndani ya kitalu

    Dawa za Kulinda Mazao

    Dawa za kulinda mazao

    Dawa za kulinda mazao zilizosajiliwa, kupitia ombi.

    Bei Kwa ombi la bei
    KifungashioUkubwa wa kifungashio hutofautiana
    HaliInapatikana kwa ombi