Bidhaa za Kilimo kwa Biashara Yako
Kwa wauzaji wa rejareja, wauzaji wa jumla, wasindikaji, taasisi na wasambazaji wanaonunua kwa gunia, kwa tani au kwa ratiba ya kudumu. Kiasi na usafirishaji hukubaliwa kwa maandishi kwa kila ombi.
Tunayojadili na wanunuzi wa biashara
- Bei za kiasi kikubwa kwa bidhaa kadhaa
- Daraja, aina na vipimo vingine vya bidhaa
- Vifungashio na ukubwa wa magunia
- Mahali pa kufikisha, ratiba na ugavi wa mara kwa mara
- Masharti ya malipo kwa akaunti za biashara
Unasambaza au unazalisha?
Kama unazalisha, unakusanya au unasambaza bidhaa za kilimo na ungependa kufanya kazi na AFRIODA, tuma ombi la msambazaji au la ushirikiano.
Ombi la Bei ya Jumla
Ongeza kila bidhaa pamoja na kiasi na kipimo chake. Bei za jumla huthibitishwa kwenye nukuu yako ya maandishi.
