Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Maharage na Mikunde

Maharage makavu na mikunde mingine.

Maharage makavu ya aina mbalimbali Picha ya mfano

Bidhaa

Zinaonyeshwa 1 hadi 1 kati ya bidhaa 1

  • Bidhaa ya mfano
    Maharage makavu ya kahawia

    Maharage na Mikunde

    Maharage mekundu makavu

    Maharage makavu yaliyopangwa kwa familia na wafanyabiashara.

    Bei TZS 3,200 kwa kilo
    KifungashioHuuzwa kwa kilo au gunia la kilo 50
    HaliUliza kuhusu upatikanaji

    Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.

    Omba Bei