Bidhaa ya mfano
Mbegu na Miche
Mbegu za mboga
Bei
Kwa ombi la bei
KifungashioUkubwa wa pakiti hutofautiana kwa kila zao
HaliInapatikana kwa ombi
Picha ni za mfano; zinaonyesha aina ya bidhaa, si bidhaa halisi utakayopokea.
Bidhaa ya mfano Ya majaribio tu. Si bidhaa wala bei halisi za AFRIODA.
Mbegu na Miche
Mbegu chotara za mahindi zilizothibitishwa; aina huthibitishwa wakati wa oda.
Uliza kuhusu upatikanajiTZS 22,000
kwa pakiti, Pakiti ya kilo 2
| Kundi | Mbegu na Miche |
|---|---|
| Inauzwa kwa | pakiti |
| Kifungashio | Pakiti ya kilo 2 |
Mbegu chotara za mahindi kwenye pakiti zilizofungwa. Aina, kundi la ukomavu na kampuni ya mbegu vimeandikwa kwenye pakiti na huthibitishwa tunapothibitisha oda yako. Chagua aina inayofaa urefu wa eneo lako juu ya usawa wa bahari na kiasi cha mvua.
Mbegu zinaweza kuwa zimetibiwa. Usizile wala kuwalisha wanyama. Nawa mikono baada ya kuzishika.
Mbegu na Miche
Mbolea na Viboresha Udongo
Dawa za Kulinda Mazao