Bidhaa ya mfano
Mboga Mbichi
Nyanya
Bei
Kwa ombi la bei
KifungashioKreti (uzito wa takriban huthibitishwa wakati wa oda)
HaliYa msimu
Picha ni za mfano; zinaonyesha aina ya bidhaa, si bidhaa halisi utakayopokea.
Bidhaa ya mfano Ya majaribio tu. Si bidhaa wala bei halisi za AFRIODA.
Mboga Mbichi
Vitunguu vyekundu kwa kilo au gunia la wavu.
Uliza kuhusu upatikanajiTZS 2,500
kwa kilo, Kwa kilo au gunia la wavu
| Kundi | Mboga Mbichi |
|---|---|
| Inauzwa kwa | kilo |
| Kifungashio | Kwa kilo au gunia la wavu |
| Kiasi cha chini cha oda | 2 kilo |
Vitunguu vyekundu vikavu, huuzwa kwa kilo kwa familia na kwa gunia la wavu kwa wafanyabiashara.
Mboga Mbichi
Mboga Mbichi
Matunda Mabichi
Matunda Mabichi