Agiza au ulizia kupitia 0712866202 • Tunapatikana Mbeya, Dodoma na Njombe. Piga simu 0712866202

Bidhaa ya mfano Ya majaribio tu. Si bidhaa wala bei halisi za AFRIODA.

Maharage na Mikunde

Maharage mekundu makavu

Maharage makavu yaliyopangwa kwa familia na wafanyabiashara.

Uliza kuhusu upatikanaji

TZS 3,200

kwa kilo, Huuzwa kwa kilo au gunia la kilo 50

Kiasi cha chini cha oda: 1 kilo.

Omba Bei ya Jumla

Maelezo ya bidhaa
KundiMaharage na Mikunde
Inauzwa kwakilo
KifungashioHuuzwa kwa kilo au gunia la kilo 50
Kiasi cha chini cha oda1 kilo

Kuhusu bidhaa hii

Maharage makavu yaliyopangwa kuondoa mawe na punje zilizovunjika. Aina huthibitishwa kwa kila kundi.

  • Bidhaa ya mfano
    Punje za mahindi ya njano kwenye gunzi, kwa karibu

    Mahindi

    Mahindi meupe

    Bei TZS 45,000 kwa gunia
    KifungashioGunia la kilo 50
    HaliUliza kuhusu upatikanaji

    Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.

    Omba Bei
  • Bidhaa ya mfano
    Punje za mchele mbichi mweupe

    Mchele

    Mchele

    Bei Kuanzia TZS 16,000
    KifungashioMagunia ya kilo 5 na kilo 25
    HaliUliza kuhusu upatikanaji

    Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.

  • Bidhaa ya mfano
    Shamba la mtama mwekundu uliokomaa

    Mtama

    Mtama mwekundu

    Bei TZS 1,500 kwa kilo
    KifungashioHuuzwa kwa kilo au kwa magunia ya kilo 50
    HaliUliza kuhusu upatikanaji

    Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.

    Omba Bei