Bidhaa ya mfano
Mahindi
Mahindi meupe
Bei
TZS 45,000 kwa gunia
KifungashioGunia la kilo 50
HaliUliza kuhusu upatikanaji
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Picha ni za mfano; zinaonyesha aina ya bidhaa, si bidhaa halisi utakayopokea.
Bidhaa ya mfano Ya majaribio tu. Si bidhaa wala bei halisi za AFRIODA.
Mahindi
Mahindi ya njano kwa kutengeneza chakula cha mifugo na usindikaji.
Inapatikana kwa ombiBei kwa ombi
Omba bei ukiweka kiasi unachohitaji nasi tutakutumia bei.
| Kundi | Mahindi |
|---|---|
| Inauzwa kwa | gunia |
| Kifungashio | Gunia la kilo 50 |
Mahindi ya njano yanayosambazwa kwa magunia kwa watengenezaji wa chakula cha mifugo na wasindikaji. Kiasi na vipimo kwa nukuu ya bei.
Mahindi
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Mchele
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Mtama
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Maharage na Mikunde
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.