Bidhaa ya mfano
Mahindi
Mahindi meupe
Bei
TZS 45,000 kwa gunia
KifungashioGunia la kilo 50
HaliUliza kuhusu upatikanaji
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Picha ni za mfano; zinaonyesha aina ya bidhaa, si bidhaa halisi utakayopokea.
Bidhaa ya mfano Ya majaribio tu. Si bidhaa wala bei halisi za AFRIODA.
Mtama
Mtama mwekundu kwa unga, pombe na chakula cha mifugo.
Uliza kuhusu upatikanajiTZS 1,500
kwa kilo, Huuzwa kwa kilo au kwa magunia ya kilo 50
| Kundi | Mtama |
|---|---|
| Inauzwa kwa | kilo |
| Kifungashio | Huuzwa kwa kilo au kwa magunia ya kilo 50 |
| Kiasi cha chini cha oda | 5 kilo |
Mtama mwekundu uliosafishwa. Nunua kwa kilo kwa matumizi ya nyumbani au omba bei ya magunia.
Mahindi
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Mchele
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Maharage na Mikunde
Bei ya mfano kwa majaribio, si bei ya AFRIODA.
Mahindi